เครือข่าย แดงตากสิน-ธนบุรี
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เชิญนั่งค่ะ... ตามสบายนะคะ

Go down

เชิญนั่งค่ะ... ตามสบายนะคะ Empty เชิญนั่งค่ะ... ตามสบายนะคะ

ตั้งหัวข้อ  peach_dn Mon Aug 24, 2009 5:26 pm

สวัสดีค่ะ
ดี นนทบุรี .. บ้านหลังใหม่ของพี่น้องเสื้อแดงทุกท่าน
ยินดีต้อนรับทุกท่านที่แวะเวียน มาเยี่ยมมาเยือนนะคะ
เชิญนั่งตามสบายเลยค่ะ อิอิ

ก่อนอื่นต้องขอบคุณทุกท่านนะคะ
ที่ให้ความสนใจ...
อย่างที่บอกแต่แรกว่าเวปไซต์ d-nonthaburi.org
เป็นเวปไซต์น้องใหม่ เราไม่ใช่มืออาชีพ แต่เป็นตัวแทนมวลชนคนเสื้อแดง
ที่ต้องการเพิ่มช่องทางการติดต่อสื่อสารให้มากที่สุด
ที่สำคัญเวปนี้เกิดขึ้นเพราะความร่วมมือของ
sapalanna และ red-thonburi
ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

และที่สำคัญยิ่งกว่า
d-nonthaburi.org จะเติบโตไม่ได้ถ้าไม่มีพี่น้องทุกท่านมาแวะเวียนเยี่ยมเยือนนะคะ
อยากให้เวปเป็นอย่างไรเติบโตไปทางไหน แสดงความคิดเห็นไว้ได้เลยค่ะ

แล้วอย่าลืมมาดูความเติบโตของ d-nonthaburi.org ด้วยนะคะ

peach_dn
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

เชิญนั่งค่ะ... ตามสบายนะคะ Empty Re: เชิญนั่งค่ะ... ตามสบายนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ReDLine Sat Sep 05, 2009 1:44 pm

peach_dn พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ
ดี นนทบุรี .. บ้านหลังใหม่ของพี่น้องเสื้อแดงทุกท่าน
ยินดีต้อนรับทุกท่านที่แวะเวียน มาเยี่ยมมาเยือนนะคะ
เชิญนั่งตามสบายเลยค่ะ อิอิ

ก่อนอื่นต้องขอบคุณทุกท่านนะคะ
ที่ให้ความสนใจ...
อย่างที่บอกแต่แรกว่าเวปไซต์ d-nonthaburi.org
เป็นเวปไซต์น้องใหม่ เราไม่ใช่มืออาชีพ แต่เป็นตัวแทนมวลชนคนเสื้อแดง
ที่ต้องการเพิ่มช่องทางการติดต่อสื่อสารให้มากที่สุด
ที่สำคัญเวปนี้เกิดขึ้นเพราะความร่วมมือของ
sapalanna และ red-thonburi
ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

และที่สำคัญยิ่งกว่า
d-nonthaburi.org จะเติบโตไม่ได้ถ้าไม่มีพี่น้องทุกท่านมาแวะเวียนเยี่ยมเยือนนะคะ
อยากให้เวปเป็นอย่างไรเติบโตไปทางไหน แสดงความคิดเห็นไว้ได้เลยค่ะ

แล้วอย่าลืมมาดูความเติบโตของ d-nonthaburi.org ด้วยนะคะ

สวัสดี ด้วยคน ครับ อ่า....

บ้านใหม่ น่ารัก สวยงาม จริงๆ ครับ โอ่วววว

( ปล. ๆ ๆ หาเจอ จาก กูเกิ้ล นะนี่ ) cheers cheers cheers

ReDLine

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน